தமிழ் | Tamil | Forum
தங்களை அன்புடன் வரவேற்கிறோம்.

கூடுதல் தகவலினை பெற உள்நுழையவும் அல்லது பதிவு செய்யவும்.

புகைப்படங்கள், காண்பொளிகள், விளையாட்டுகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் பகுதிகளைக் காண உள் நுழைய வேண்டும்.
Latest topics
» http://www.neobux.com/?r=narasimmant
by Navaneethakrishnan Wed Jul 02, 2014 2:11 pm

» வணக்கம் என் பெயர் வேணு
by A.Venu Fri Jun 27, 2014 8:40 am

» ஒரு வெப்சைட்டின் உரிமையாளர் பற்றிய விவரங்களை கண்டுபிடிப்பது எப்படி?
by sathikdm Wed Jun 18, 2014 1:54 pm

» தமிழ் மொழி மூல கல்வி இணையதளம்
by afdhaal Wed May 28, 2014 7:52 pm

» Daily Rs.500/- and Above
by deena01 Mon May 12, 2014 7:53 pm

» வருக. வருக. வணக்கம்.
by மகி Mon May 12, 2014 2:25 pm

» அறிமுகம் -விநாயகா செந்தில்.
by மகி Mon May 12, 2014 2:23 pm

» Fake Login Pages : ஒரு அதிர்ச்சி ரிப்போர்ட்....!
by vinayagasenthil Sat May 10, 2014 7:34 pm

» +2result இங்கே காணலாம்!
by மகி Thu May 08, 2014 11:11 pm

» எளிய முறையில் வெப்சைட் டிசைன் செய்வது எப்படி?
by sathikdm Thu May 08, 2014 11:21 am

» மளிகைகடைகளுக்கு வெப்சைட் - வியபாரத்தைப்பெருக்க புதிய உத்தி.....!
by sathikdm Mon Apr 28, 2014 5:56 pm

» Facebook மாதிரி வெப்சைட் டிசைன் செய்வது எப்படி?
by sathikdm Mon Apr 21, 2014 11:03 am

» யாருக்கு வெப்சைட் தேவைப்படுகிறது?
by sathikdm Fri Apr 11, 2014 4:16 pm

» HTML பக்கங்களை PDF கோப்புகளாக மாற்றுவது எப்படி?
by sathikdm Wed Apr 09, 2014 4:43 pm

» பிளாக் மற்றும் வெப்சைட்டுகளுக்கு Facebook மூலம் Traffic கொண்டுவருவது எப்படி?
by sathikdm Tue Apr 01, 2014 6:05 pm

» உலகின் அதிவேகமான 10 கார்கள்....!
by sathikdm Tue Apr 01, 2014 11:51 am

» உலகின் மிகப்பெரிய 10 இராணுவ நாடுகள்....!
by sathikdm Mon Mar 31, 2014 1:47 pm

» இலவசமாக மேஜிக் கற்றுக்கொள்ளலாம் வாருங்கள்...!
by mohanskynet Sat Mar 29, 2014 10:29 am

» நீங்களும் நன்றாக சம்பாதிக்க ஒரு வேலை வேண்டுமா?
by sathikdm Thu Mar 06, 2014 1:27 pm

» மிக அழகான Template டவுன்லோட் செய்வது எப்படி?
by sathikdm Tue Feb 18, 2014 12:42 pm

» hi, iam deepak
by ardeepaksundar Wed Feb 12, 2014 8:54 pm

» பழைய Google Adsense Accounts விலைக்கு எடுக்கப்படுகின்றன....!
by sathikdm Fri Feb 07, 2014 12:37 pm

» ஆன்லைனில் சம்பாதிக்கலாம் வாங்க...!
by sathikdm Sun Feb 02, 2014 9:03 pm

» WordPress வெப்சைட்டில் Under Construction Page பண்ணுவது எப்படி?
by sathikdm Wed Jan 29, 2014 12:05 pm

» இந்தியக் குடியரசு தினம் - 2014
by GANDHI RAJA Sun Jan 26, 2014 9:22 am

» வெப்சைட்டுகள் நமக்கு எந்தவகையில் உதவிகரமாக உள்ளன?
by sathikdm Mon Jan 20, 2014 6:35 pm

» லோகோ வடிவமைப்பது எப்படி?
by sathikdm Fri Jan 10, 2014 7:51 pm

» Rs.1000 ரூபாயில் கூகிள் அட்சென்ஸ்
by sathikdm Sun Jan 05, 2014 4:09 pm

» இணையதள வடிவமைப்பு சேவை - Web Designing Service
by sathikdm Thu Dec 26, 2013 3:55 pm

» தீர்ப்பு திருத்தப்பட வேண்டியதில்லை.
by GANDHI RAJA Sun Dec 22, 2013 12:32 pm


வரட்டு இருமல் குணமாக!

View previous topic View next topic Go down

வரட்டு இருமல் குணமாக!

Post by மகி on Sun Mar 17, 2013 1:39 pm

எலுமிச்சம் பழசாறு, தேன் கலந்து குடிக்க வரட்டு இருமல் குணமாகும்.

_________________
[You must be registered and logged in to see this link.]

மகி
தலைமை நடத்துனர்
தலைமை நடத்துனர்

பதிவுகள்: 5854
புள்ளிகள்: 9650
Reputation: 93
சேர்ந்தது: 09/08/2009

Back to top Go down

Re: வரட்டு இருமல் குணமாக!

Post by aarul on Sun Mar 17, 2013 2:52 pm


aarul
தள ஆலோசகர்
தள ஆலோசகர்

பதிவுகள்: 421
புள்ளிகள்: 793
Reputation: 12
சேர்ந்தது: 20/12/2009
வசிப்பிடம்: mani electronics,erode, tamilnadu,india

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top


Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum